20 NOV 2021 ประกาศเกียรติคุณ 2 นาทีในการอ่าน 1737 VIEWS

รายชื่อนักธุรกิจแอมเวย์ ระดับเข็มเงิน-แพลตินัม | นิตยสารอะชีฟ ฉบับธันวาคม 2564

รายชื่อนักธุรกิจแอมเวย์ ระดับแพลตินัม เข็มทอง และเข็มเงิน

infox2.png

PH.png
platinum-01.jpgplatinum-02.jpg
ภญ.อาทิตยา เจียรนัยศิลาวงศ์

กรุงเทพฯ

(ณรงค์ชัย ชัดแววศรี - ปราณี ยังรอต)

ฐวมลวรรณ สินธุญาณ

กรุงเทพฯ

(ธีรยา สินธุญาณ - ศุภโชค ชายแสน)


platinum-03.jpg
platinum-04.jpg
โชติรส ขจิตพรกุล

ชลบุรี

(เจนจิรา วงศ์สุวรรณ)

ยศสินี แพทย์รังษี

นนทบุรี

(ภญ.รัฐยา รัตนาพันธ์ณรงค์)


platinum-05.jpg platinum-06.jpg
บุษรินทร์ อุทรส

ชลบุรี

(ณัฐฌาน ปาระมี)

กัญญรัตน์ ประวัติกูล

จันทบุรี

(ศุภิสรา วังซ้าย)


platinum-07.jpg platinum-08.jpg
เบญจพร สงวนนวน

กรุงเทพฯ

(ปทิตตา ศิวทายิน)

ณัฏฐณิชา หลินเจริญ

อุตรดิตถ์

(ปิยพร เตชะมณีสถิตย์)


platinum-09.jpg platinum-10.jpg
พรพินิต ตันเจริญ

กรุงเทพฯ

(เดือนเต็ม วังสพรหม - คณาธิป ว่องวิทย์เดชา)

รัฐฐภรณ์ ค้าทวี

นครปฐม

(อัจฉราพร มานารัตน์)


platinum-11.jpg platinum-12.jpg
ดีชัย รัตนภุชพงศ์

กรุงเทพฯ

(จิรัชภูมิ์ สุริยาทรงศักดิ์)

ศุภชัย เทพสงวน

กรุงเทพฯ

(เบญจพัชร์ วรรณธัญญวิทย์)


platinum-13.jpg platinum-14.jpg
อดุลวิทย์ ปิยะรุจิรา

กรุงเทพฯ

(วรารมย์ แซ่โซ)

ปรัชญา บุญโญปกรณ์

กรุงเทพฯ

(ฐิวรรณภรณ์ ภู่พูนทรัพย์ - พุทธินันท์ สวัสดิ์รัตนาธร)


platinum-15.jpg platinum-16.jpg
เฉลิมชนม์ อุ่นเสนีย์

แม่ฮ่องสอน

(จันทร์พร วรรณโสภา - มิ่น)

โชคชัย นทีทองรุ่งศักดิ์ - ศุภกานต์ สร้อยสัมฤทธ

กรุงเทพฯ

(พงษ์พันธ์ เพ็ชร์จันทร์ - ยุวธิดา ไชยดำ)


platinum-17.jpg platinum-18.jpg
กชพร ภู่พร - สำรวย ฉิมมั่น

ประจวบคีรีขันธ์

(กำพร้า - ประสงค์ ตะพัง)

มณีวรรณ มากดี - วิทูรย์ บุญพิโย

กรุงเทพฯ

(วรรณวิสา - ศรัณยู เกตุแว่น)


platinum-19.jpg platinum-20.jpg
อุไรวรรณ เจริญสุข - เตชิน อังสถิตย์อนันต์

กรุงเทพฯ

(ปานใจ พึ่งประโยชน์กิจ)

จริยา ใหญ่วงค์ - นำพล รัตน์แก้ว

ปทุมธานี

(สุพรรณิการ์ - นพดล ทาวงค์)


platinum-21.jpg platinum-22.jpg
กัลยา พรพิพัฒน์ศิริกุล - ศิรินทร เม่าทอง

กรุงเทพฯ

(วิภา - ชุมพล ยัญญางกูร)

จำลอง - วีณารัตน์ พิสุทธินนทกุล

สงขลา

(วรุตม์ พิสุทธินนทกุล)


platinum-23.jpg platinum-24.jpg
วสันต์ มณีบุญปัน - เมนิน วิโนทัย

กรุงเทพฯ

(คมชาญ เดชนพรัตน์)

วนิดา หัสบุญเล๊าะ - จิรวัฒน์ ใบเด้น

สงขลา

(สุปรียา - อับดุลเล๊าะ นพกะ)


platinum-25.jpg platinum-26
ปิติพล - อมรรัตน์ ผาโคตร

สุพรรณบุรี

(ลัดดาวรรณ อุดม)

ปุณณวุฒิ ประพัฒนสารกุล

กรุงเทพฯ

(วินัย พันธุ์เขตต์ - มัณฑนา คล้ายคลึง)


platinum-27 platinum-28
ภูริต นุชนงค์

สมุทรสาคร

(อุดร นุชนงค์ - ภาพิมล เนียมสำโรง)

สุรพงษ์ สิงหา

นครราชสีมา

อนัญญา โถมมะสังข์ - ศักดาพล พูลสวัสดิ์)


platinum-29 platinum-30
ยุคลธร เฉลิมนาค

นครราชสีมา

(สิส์ชาฎา ตันติพรสวัสดิ์)

พรชนก เซ่งเข็ม

พัทลุง

(วัลภา มะตาเฮ)


platinum-31 platinum-32
กุณฑลี สุริยา

กรุงเทพฯ

(คณิศร แก้วพันธ์ - ฐานเศรษฐ์ วงค์วิลาศ)

ชุติมา พลเสนา

อุดรธานี

(นันท์พร - ศรัทธานันท์ ธรรมครุฑทิพย์)


platinum-33 platinum-34
รุสมา ยะโต๊ะ

ยะลา

(ยารีนา ฝาละเหย็บ)

อรุณี ศรีสิงห์

นนทบุรี

(พินธุวรรณ บานชื่น)


platinum-35 platinum-36
สุภาณี ลิ้มโรจน์นุกูล

กรุงเทพฯ

(ณัฐชานันท์ จิตธนนุศาสตร์)

อารีย์รัตน์ สาดคล้า - อินทัช ฤกษ์เย็น

ราชบุรี

(ธีรพันธุ์ - ปวันรัตน์ สาดคล้า)


platinum-37 platinum-38
อินทัช ฤกษ์เย็น - อารีย์รัตน์ สาดคล้า

ราชบุรี

(ธีรพันธุ์ - ปวันรัตน์ สาดคล้า)

โสรยา ประดู่ - อิสมาอิล แวนารี

ปัตตานี

(รุสมา ยะโต๊ะ)


platinum-39 platinum-40
รวีวรรณ สารีผล - ณัฐนพงศ์ สว่างศรี

กรุงเทพฯ

(ณัฐชานันท์ จิตธนนุศาสตร์)

อรปรียา ประเสริฐสุข - ทินภัทร อัญชลิพงศ์

กรุงเทพฯ

(สุภาณี ลิ้มโรจน์นุกูล)


platinum-41 platinum-42
จินดา โต๊ะสุวรรณวณิช - รังสรรค์ ต้นชนะชัย

กรุงเทพฯ

(พัทธนันท์ - ณัฐวีร์ บางเกิด)

ธัญญลักษณ์ ผิวนิล - วรากร งามวงษ์

กรุงเทพฯ

(กัญญารัตน์ งามวงษ์)


platinum-43 platinum-44
อรทัย พิมสาร - ณรงค์ชัย แสงจันทร์

นนทบุรี

(ฉัตรหทัย พุ่มโพธิ์)

รวิภา - อโนเชาว์ ไชยกาล

อุบลราชธานี

(ณฐวรพรรณ บัวดก)


platinum-45 platinum-46
รัชภร - ภัคภณ พุฒิโชติภากร

สมุทรสาคร

(พิมพ์ใจ ศอกขุนทด - สมจิตร ทวีชาติ)

รุสนานี สะเม๊าะ - อิบรอเฮง มาหิเละ

สงขลา

(นัฐวุธ - สุกัญญา ละกะเต็บ)


platinum-47 platinum-48.jpg
นฤพนธ์ บางใหม่ - กัลยา เพ็ชรสงฆ์

กรุงเทพฯ

(มนตรี - กนกรัตน์ ทองธราดล)

เยาวลักษณ์ - พนม สิงห์พรหม

นนทบุรี

(ปภังกร ธรรมชาติ - สรัญญา ลิ่มสกุล)


platinum-49.jpg platinum-50.jpg
สุพัตรา - พัทธาวุธ วงษ์เอนก

ปทุมธานี

(ภานุพงศ์ ภักดิ์วิไลเกียรติ)

พานิภัค ยอดใจ - เฉลิมชัย ถาวรนาน

ปทุมธานี

(อรวรรณ - ขรรชัย รัตนพันธ์)


platinum-51.jpg platinum-52.jpg
มัสลิน - วิทวัส ภู่มาลี

ชลบุรี

(เอื้ออารี - วิชัย สายหยุด)

พญ.นันทิยา จิรเมธาภัทร - ร.อ.ปรัชญา เอกโพธิ์

ชลบุรี

(ขนิษฐา ปะทุมโม - วิระเดช ปริวันตัง)


platinum-53.jpg platinum-54.jpg
ปภาวรินทร์ กรานชง - ไชยณรงค์ ดีมั่น

สมุทรสาคร

(สมรรถพล ทั่วทิพย์ - นิภาพร เอี่ยมสุขขา)

อโณทัย - เฉลียว ภูพวก

ขอนแก่น

(ณฐวัฒน์ ธรรมสินธชูโชติ)


platinum-55.jpg platinum-56.jpg
นิตยา - ชาญณรงค์ ภูมิดิษฐ์

ร้อยเอ็ด

(สุภาพร - ธวัชชัย อินทร์ขาว)

อนุชาติ ลาอ่อน - สุพรรณี ใจเย็น

กรุงเทพฯ

(มรกต - วรางค์กาญจน์ ทองราช)


platinum-57.jpg platinum-58.jpg
รัตติยา เพชรอุแท - กฤช โควิบูลย์ชัย

ชุมพร

(ทัศพร บุญนำ)

อาภากร - ประโชติ ประจันตะเสน

มหาสารคาม

(ศิริวรรณ ใสหนองเป็ด - ธีรศิลป์ ราษฎร์เหนือ)


platinum-59.jpg platinum-60.jpg
จิราภรณ์ อินทรัตน์ - วิชาญ ศรีสกุลพาณิชย์

สมุทรปราการ

(สมบูรณ์ - กู้เกียรติ ไชยชมพล)

จ.อ.วีรยุทธ นาคทอง - ร.อ.หญิง หทัยทิพย์ บุญมา

สระบุรี

(พ.ต.อ.สุเมธ จันทรประเทศ - ร.ต.อ.หญิง กชามาส แก้วอนันต์)


platinum-61.jpg platinum-62.jpg
ศิรดา ศรีบัณฑิตกุล

กรุงเทพฯ

(นงคราญ - จักรพงษ์ ศรีบัณฑิตกุล)

ยุพาวรรณ วรพงษ์สุคนธ์

กรุงเทพฯ

(สรัญญา - อมรพล ทีปะนาถ)


platinum-63.jpg platinum-64.jpg
ศุภานุช อินทเชตุ

นครสวรรค์

(ทรรศวรรณ์ โตสนธิ - ธวัช เทพสุวรรณ)

สุนิสา - สุรศักดิ์ กี่สุ้น

สงขลา

(อารีย์ นวลเจริญ)


platinum-65.jpg platinum-66.jpg
วิรัญสิริ จรัสสิริภักดี

นครปฐม

(ศศิมา อาซาโน่)

การุณย์ณัฏฐ์ สิงห์สิริสัจจกุล

กรุงเทพฯ

(จิตริน สุจิตต์)


platinum-67.jpg platinum-68.jpg
นัสเรีย สีระโก

นราธิวาส

(มาห์ฮีรา อามิง - มหามัดสุกรี เสะ)

จุฑามาศ นวลนิล

ยะลา

(อภิชัย - อริษา รักล้วน)


platinum-69.jpg platinum-70.jpg
เอมวิกา พรมประพันธ์

นครนายก

(ชุตินันท์ สุขเหม)

สุวรรณี แสงอาทิตย์

ราชบุรี

(หฤทัย พระชนีย์)


platinum-71.jpg platinum-72.jpg
ณรงค์วิทย์ ปราการวิวัฒน์

กรุงเทพฯ

(การุณย์ณัฏฐ์ สิงห์สิริสัจจกุล)

วิศรุต วชิรกุลฑล

กรุงเทพฯ

(อิสราวุฒิ วรสังข์กาส)


platinum-73.jpg platinum-74.jpg
ดนัยพัชร วราหไพฑูรย์

อุทัยธานี

(ลัดดาวรรณ เกรียท่าทราย)

ธนนท์ บุณยฤทธิ์

กรุงเทพฯ

(ธนิศร - นิธินาถ บุณยฤทธิ์)


platinum-75.jpg platinum-76.jpg
สิทธิสิทธิ์ กลิ่นสกุล

กรุงเทพฯ

(ชานนท์ ไชยนา - วีรยา สุเสงี่ยม)

ปุญญิศา แก้วชูศรี - ผิวะสุทธิ์ ทองอินตา

สมุทรปราการ

(ปานใจ พึ่งประโยชน์กิจ)


platinum-77.jpg platinum-78.jpg
กสินนท์ - สมใจ นนท์ธีระรังสี

ภูเก็ต

(อำไพวรรณ์ - บุญโยค นนท์ธีระรังสี)

เจริญ - จิราภรณ์ หาญมนตรี

นครพนม

(สมโภชน์ ศรีประจักษ์)


platinum-79.jpg platinum-80.jpg
รุ่งศักดิ์ - คริษญา มหาชัย

ลำปาง

(อมรรัตน์ - สมหวัง พัฒนพร)

กฤช คุณเวช - สิริพักตร์ อารีย์ประเสริฐกิจ

กรุงเทพฯ

(สุภัทรชัย ศิริธรรม - จุฬาลักษณ์ กาญจนะโรจน์)


platinum-81.jpg platinum-82.jpg
จุฑามาศ บุญวัชรภัย

กรุงเทพฯ

(ก้องภพ ลีฬหานนท์)

เพ็ญศรี คุณานันท์ศักดิ์

เลย

(ปุณรภัส รังนกใต้)


platinum-83.jpg platinum-84.jpg
ศุภิสรา เพียรมั่งคั่ง

สมุทรปราการ

(กฤษณ์ - นริศา อุดมวิทยานุกูล)

จิราเจต จิรชยานันต์

สมุทรปราการ

(ศศิธร เตชะเพิ่มผล)


platinum-85.jpg
ชาญวิทย์ คงทอง

กรุงเทพฯ

(วรวิช เดชบุญ)


GoldH.png

กรุงเทพฯ

ณรงค์ มินทะละ - มาลี แซ่โซว
(อธิวัชร ยะคินี - สาริกา พะยอม)
ศิวนาถ ชัยกฤตยากุล
(ดารินทร์ คุ้มสุพรรณ)
นาชา ปั้นทอง
(พิเชฐ - สาวิตรี พิบูลย์คณารักษ์)
อารยา วัชรวิวรรณ - วุฒินันท์ อุโฆสิตกุล
(พชรากร สารจันทร์)
นฤพรพรรษสรณ์ เมืองโคตร
(วิไรรัตน์ ศรีแสน)
ธรรมพร ทองฤดี
(อิทธิชา แสงผดุง)
สุทธาทิพย์ - อัมรินทร์ แก้วโชติ
(ชาญวิทย์ - จันทร์เพ็ญ พรหมจันทร์)

กำแพงเพชร

จันทิรา ย่านสากล
(ศศิญพรรณ ฉิมศิริ)

ชัยนาท

ไพโรจน์ ไกรวิริยะ - สุธาธิณี กรุดเงิน
(พัทธ์ชยันภ์ - ธัญญ์นลิณณ์ ธนวัตพลิน)

ชัยภูมิ

ณัฏฐา เตชะนอก - สราวุธ อรรคจันทร์
(นพพล ศรีดารักษ์) 

ตราด

นนทพร พูลเกษม
(อัมรินทร์ ชัยศิริ - ประสิทธิ์ พันธุนาคิน)

นครปฐม

ฐานิยพร คล้ายเข็ม
(อรรถพร มงคลภัทรสุข)
รัชชา เสียงเปรม - พงศธร กมลทิวากร
(จิรศักดิ์ อั้นใจเอก - ชนากานต์ ปานแก้ว)

นนทบุรี

รุ่งตะวัน มโนวงษ์ - อโนชิต จงจงประเสริฐ
(ปรียาภา พุ่มขจร)
สมนึก - รสสุคนธ์ จันทร
(สมศักดิ์ - กาญจนา ประเสริฐพรศักดิ์)

บุรีรัมย์

อริสรา ตันติพลาผล
(วาศิษฎ์ วงษ์วิจิตสุข)

ปทุมธานี

พสิษฐ์ ถิรพรพงษ์ศิริ
(ทิพย์วิภา - อัฏฐผล ถิรพรพงษ์ศิริ) 

พระนครศรีอยุธยา

จิราทิพย์ - ธนเสฏฐ์ ชัยเดชจีราภัคค์
(วรัจนา โพธิบาย) 

พะเยา 

เสงี่ยม แก้วมา
(กาญจนา - ธนภัทร กิ่งก้าน)
ศิรินีย์ เนาว์แก้ว (กอบแก้ว ชื่นสมพงษ์) 

พิษณุโลก

 ธนพร - พายุ นุ่มทองคำ
(พงศักดิ์ แสงวรทิพย์) 

ยโสธร

บุญชัย - จิรัชยา คำย้าว
(อรัญญา ไนยะกูล) 

ยะลา 

ราชาวดี ทองรอด
(อุกฤษฎ์ เต็งมีศรี) 

ระยอง

ภาคภูมิ หลงเจริญ
(ยศธร แก้วแก่นคูณ - นฤมล สุนทรวิภาต) 

สมุทรปราการ

สุพจน์ แจ่มจรัสศรี
(นาถนภา อภิรดาดลพร)
กาญจนา กุศลกิตติวงศ์
(ณัฐกาญจน์ โกมารทัต) 

สมุทรสาคร

ศุลีพร เอี้ยวสุวรรณ - ภูมิรพี พบลาภ
(สุนิสา ไชยพิทักษ์) 

สุราษฎร์ธานี

จันทร์ทร แพเพชร
(ดวงพร สาธิตกุล)

SilverH.png

กรุงเทพฯ

ธีรุตม์ สุนทรถาวร
(อรอนงค์ ศิริรังคมานนท์)
มณีรัตน์ จิรสถิตพรพงศ์
(สุวรรณี คุ้มถนอม)
วีรวุฒิ ตรีรัตน์ตระกูล - วรรษชล พิทักษ์ธีระธรรม
(สรัญญา - อมรพล ทีปะนาถ)
จินต์จุฑา บางนิ่มน้อย
(ณัฐปาลี ศรีบรรพต)
อำพล แก้วปาน - จรรยา มณีเรือง
(พนิดา จันทร)
รัชญา มะโนเรือง
(ศรีวตาภรณ์ ส.สุวรรณ์)
วันฉัตรมูฮำมัดซาวีย์ หล๊ะติหมะ
(ฟาซียัน ดอเลาะ)
อรรถพล ประพันธ์
(ปฏิพล ทองพูล)
นนลนีย์ โกศลหิรัญนนท์
(อัญวีณ์ วัชรชัชวาลพงศ์ - อติชน มีเสน)
เมริกา จงรักษ์ศาสตร์
(นนลนีย์ โกศลหิรัญนนท์)
ฐปนรรฆ์ ฟูเชื้อ
(ประภาภรณ์ ทวีโล)
เอื้อมพร จีรวัฒนเกษตร์
(อัศวิน รัตนสิทธิ์ - อนุสรา แขวงสุ่น)
มาลี - ขนบ แก้วกูล
(พรประสิทธิ์ เลิศชัยเจริญพร - เกลียวกมล บุญยืน)
ศุภชัย อนันตเสถ
(คทาวุฒิ หงษ์หนึ่ง)
สุธาสินี รุ่งอาญา
(อารยา วัชรวิวรรณ - วุฒินันท์ อุโฆสิตกุล)
ณัฐอนัญญา วราสิริธีรภัทร
(สุธาสินี รุ่งอาญา)
พนิดา ทองย้อย
(ณัฐฐา - กมล กาญจนเลขา)
นิลตรา แซ่ลู่
(จิราภรณ์ พราหมณ์คล้ำ) 

กาฬสินธุ์

อนุชิต ชูช้าง
(กานต์พิชชา วิสาพล)

จันทบุรี

โกศล โมมา
(พัชรินทร์ สุขเจริญ)

ฉะเชิงเทรา

ปณัยกร ตีรณัมพงศ์วนิช
(ธนัชพร สันติกลาง - ภควัต ดินันติ)
ขวัญทิพย์ ธุลีรัตนารมย์
(ญาณิศาน์ สิริพัฒนธาดากุล)

ชลบุรี 

มีนา ปาทาน
(นาถลดา - พันธวัทธ์ พันวิลัย)

ชุมพร

สุพรรณี คงทอง
(ประดับ คงทอง)

เชียงราย

หลง ป๊อกสาม - NANG SRI PING
(อดิเรก ทวีใบชา - NANG SAN KHAM)
สุภาภรณ์ กิ่งสกุล
(สมรวย กิ่งสกุล)

เชียงใหม่

ณดลพร - วิญโย ยุวศิลป์
(นัทธ์ชนัญดา โกสลากร - ดนุชา ผาเงิน)
กิ่งดาว - วิเชียร ตันติเสนีย์พงศ์
(นิระวรรณ ศรีไว)
มาลี - พยม เขียวงาม
(ปณิตา นภาภินันท์ - จิรวัฒน์ เชาว์สมบูรณ์)
รุ้งนภา นพรัตน์ - ธนายุทธ อิสสระ
(อารีย์รัตน์ สาดคล้า - อินทัช ฤกษ์เย็น)

ตรัง

ชงคา - ณัฐณิชา ยิวสิว
(ราตรี - วิศาสตร์ จงสกุล)

นครราชสีมา

สมชาย เพ็ชร์สุข
(นครินทร์ บำรุงภักดี - ยุพดี บุญแก้ว)
ประจวบ เพ็ชร์สุข - แสงอรุณ แซกพุทรา
(สมชาย เพ็ชร์สุข)
ศิริวรรณ - รัฐพล เดชสัจจา
(วิจิตรา พาพุทธ)

นครศรีธรรมราช

จุรีรัตน์ ทองมาก - สุชาติ ชุมเอียด
(ณัฏฐ์กฤตตา - ปภังกร ขุนจันทร์)

นนทบุรี

สุโพ เก่งไฉไล
(สุรินทร์ ต๋าคำ - สุรัตดา ธนูศร)
ภควรรณ - พิพัฒน์ จักษุดำ
(ศรัณย์พร เทือกสุบรรณ)
พชรา เจนรักสุขุม - ทัศนัย อินลี
(ชาญวิทย์ เจนรักสุขุม - เมอร์รี่ บุญวรกิจ)

ปทุมธานี

ยูใจ ซึโนดะ
(ชนาธิป กล่อมเกลี้ยง)
พนัสดา - กรรัตน์ แสงพราว
(วิไร คำแก่นกลาง)
ชนิษฐา กล้าหาญ - เอกสิทธิ์ วงษ์สวาท
(วันวิสาข์ เพ็ชร์แหน - พิเชษฐ์ ธนทวี)

ปราจีนบุรี

ปรวัชร์ ชิ้นอ่อน
(สุชันยามาส ศรแสง - ประสิทธิ์ชัย ชิ้นอ่อน)

ปัตตานี

ฟาเดีย รุ่งเพียรพงศ์ - อับดุลตอเล็บ คาเร็ง
(โสรยา ประดู่ - อิสมาอิล แวนารี)
ซอฟยะห์ อีซอ
(นริศรารัตน์ แก้วนพรัตน์)

พัทลุง

โสภณ เลื่อนแป้น
(พิมลวรรณ - พิเชษฐ์ ปานคง)

เพชรบูรณ์

อมรรัตน์ - เอกลักษณ์ โทสุวรรณ
(สิริพร เงินทอง)

ภูเก็ต

อุดร บุญเรืองรุ่ง - เสาวลักษณ์ นัคราบัณฑิต
(ไพฑูรย์ - พาขวัญ ทองฉีด)

ร้อยเอ็ด

นิภาพร - อนันต์ชัย บุตรทุมพันธ์
(สมร ขันธวุธ)

ระยอง

มยุรี นุชเล็ก
(อลิษา นิลชาติ)

สงขลา

อมราภรณ์ หนูแก้ว - วิมล เกตุนิ่ม
(ปิยะพงษ์ ไหมหมาด)
จรรยา - ชุบ ไตรวรรณ
(ธฤตนง ชาติพงศ์)
ณรัฐกรณ์ บุญเกิด
(ทัสนันทน์ บุญเกิด - คณาศักดิ์ บุญเกิด)

สมุทรปราการ

ชญาณี ธนภพกิตติกุล
(เลิศพงศ์ วงศ์ชนะชาติ)

สมุทรสงคราม

มนฑา ภู่พราหมณ์
(เมษารัตน์ - PEKKA ANTERO KOKKONEN)

สิงห์บุรี

สิทธิชัย โภควัตร
(ธีรวัจน์ - วิภาดา สิทธิศักดิ์)

สุโขทัย

วรรณนภา สูนขุนทด
(สุมานี เลี้ยงชีพ)

สุพรรณบุรี

แก้ว - ณัฐกานต์ ดวงจินดา
(กรรณิการ์ - กัมปนาท พิมพขันธ์)
สุทธิลักษณ์ จุฑารัตน์
(นินาท เพชรกูล - รัชนี สุวรรณปากแพรก)

สุราษฎร์ธานี

นิรมล - พิชัย เอื้อวนาปักษา
(พลวัฒน์ ศรีวะโล)
ปภินวิช จันทร์ต้น
(นพภัสสร - พิชิต ติรณสวัสดิ์)

อุทัยธานี

รมิดา เรืองวงษ์งาม
(อังคนา สมานพันธ์)